TAARIFA KWA UMMA

MABADILIKO YA OFISI ZA KIHUDUMA
DAWASA MKURANGA

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA) inapenda
kuwataarifu Wananchi wa wanaohudumiwa na Mkoa wa kihuduma DAWASA
Mkuranga kuwa, ofisi imehamia eneo la Kisemvule katika jengo jipya la
ghorofa mkabala na kituo cha Mafuta Olympic

Mabadiliko haya yanaanza Septemba 15, 2024.

Kwa mawasiliano zaidi tupigie 0800110064 (Bure) na
0738 096086 DAWASA Mkuranga.
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Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano

Dawasatz ﬂ@@



